• Ngày đăng: 24/02/2014
  • 1106 lượt xem

Vé máy bay đi Cao Hùng, Eva Air

Vé máy bay đi Cao Hùng giá rẻ nhất của Eva Air, Đài Loan sẽ giúp bạn có chuyến du lịch Cao Hùng hoàn hảo và tiết kiệm nhất.

Bên cạnh Đài Bắc, Đài Trung thì Cao Hùng là điểm sáng trên bản đồ du lịch Xứ Đài. Với nhiều công trình đẹp mắt, nhiều thắng cảnh nên thơ và vô số các mặt hàng thời trang, quần áo, giày dép… cho bạn thoải mái lựa chọn tại các khu chợ đêm sầm uất, các trung tâm thương mại hiện đại…Cao Hùng sẽ làm hài lòng mọi du khách.

Đường bay của Eva Air
Vé máy bay đi Cao Hùng của Eva Air khứ hồi
Vé máy bay đi Cao Hùng
Vé máy bay đi Đài Loan


Không chỉ vậy, đến Cao Hùng bạn còn được thưởng thức các món ăn ngon, hấp dẫn của mảnh đất này.

 Cao Hùng


Tin chắc với vẻ đẹp của cảnh sắc thiên nhiên, nét hiện đại trong nhịp sống và hương vị ngọt ngào của món ngon, Cao Hùng sẽ khiến bạn có ấn tượng tốt đẹp và nhớ mãi thành phố xinh đẹp này.

Để có chuyến hành trình khám phá Cao Hùng, quý khách vui lòng gọi Khang Vượng Booking – đại lý chính thức của hãng hàng không giá rẻ Eva Air để mua vé máy bay Sài Gòn đi Cao Hùng theo số: Hà Nội (04)37474848 - TP.Hồ Chí Minh (08)39205999.

 Cao Hùng


Thông tin chuyến bay cho bạn tham khảo:

KHỞI HÀNH vào lúc Tháng Ba, Thứ Sáu 21

BR

Ho Chi Minh Kaohsiung    Taipei Taoyuan

Macau

SGN 15:55                KHH 14:30   2 Điểm dừng            21h 35m

 

Ho Chi Minh Đến Taipei Taoyuan

Eva Airways 396 Chuyến bay điều hành bởi Eva Airways

Hạng thường (B)

Taipei Taoyuan Đến Macau

Eva Airways 807 Chuyến bay điều hành bởi Eva Airways

Hạng thường (B)

Macau Đến Kaohsiung

Eva Airways 830 Chuyến bay điều hành bởi Eva Airways

Hạng thường (Y)

Hiển thị chi tiết chuyến bay

Chi tiết chuyến bay

Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport) Đến Taipei Taoyuan (Taipei Taoyuan Airport)

Hạng thường (B), Airbus 330-200 (332)

Khởi hành 15:55 Đi đến 20:10

Thời gian bay: 3h 15m

Chặng nghỉ(Layover): Taipei Taoyuan (Taipei Taoyuan Airport) 12h 45m

Taipei Taoyuan (Taipei Taoyuan Airport) Đến Macau (Macau Airport)

Hạng thường (B), Airbus 321 (321)

Khởi hành 08:55 Đi đến 10:45

Thời gian bay: 1h 50m

Chặng nghỉ(Layover): Macau (Macau Airport) 2h 20m

Macau (Macau Airport) Đến Kaohsiung (Kaohsiung Intl Airport)

Hạng thường (Y), Mcdonnell Douglas Md-90 (M90)

Khởi hành 13:05 Đi đến 14:30

Thời gian bay: 1h 25m

Tổng thời gian của hành trình: 21h 35m

Giá vé đã bao gồm thuế và phí:  9 570 000 VND

(Giá trên chỉ mang tính chất tham khảo, giá có thể được điều chỉnh theo số chỗ ngồi trên máy bay và các quy định khác của hãng hàng không).

Đánh giá nội dung bài viết:
4.3 (540 votes)

Tìm chuyến bay

Điểm đi

Điểm đến

Ngày đi

Ngày về

 

Người lớn
(> 12 tuổi)

Trẻ em
(2-11 tuổi)

Em bé
(< 2 tuổi)